Bán 02 căn biệt thự liền kề phố Hoàng Ngọc Phách
Thứ hai, 2/12/2019, 16:36 (GMT+7)
Giá: 41 tỷ 400 triệu
Địa chỉ: Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
-
Số tầng: 4
-
Phòng tắm: 4
-
Phòng ngủ: 4
Mô tả chi tiết:
- Diện tích 88m2 *2; Giá: 41,4 tỷ; tổng Mặt tiền 14,2m; 4 tầng.
- Giá tổng 41,4 tỷ.
- Tổng diện tích 2 sàn là 176m2.
- Phù hợp cải tạo, đập thông sàn và xây thêm lên 7 tầng 1 tum làm tòa nhà văn phòng.
- Nhà hiện đang xây 4 tầng. Nhà thuộc khu phân lô đường ngõ ô tô vào tận cửa. Xung quanh có chỗ để xe thuận tiện.
- Liên hệ để xem nhà ngay: Mr. Dũng - 0912079163.
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Cho thuê ngay 1.900m2 văn phòng hạng A mới mặt phố Láng Hạ view hồ
Thỏa thuận
Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội
Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên
4 tỷ 716 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An
Thỏa thuận
Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An
Cho thuê 5.200m2 showroom siêu thị ở Nguyễn Văn Linh Long Biên
Thỏa thuận
Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Chính chủ bán đất 708,5m² Tân Thành 56, Bắc Tân Uyên, ngang 12m
9 tỷ 645 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương