Adapter 6G BD SFP Optical Module

4.290.000
Nội dung
THÔNG TIN NỔI BẬT:
+ Lồng SFP tiêu chuẩn
+ Kết nối sợi LC
+ Hỗ trợ độ phân giải SD, HD và 4K
Mẫu lồng SFP yếu tố
Kết nối sợi đôi kết nối LC
Tương thích với sợi Singlemode
Thông tin bao bì:
+ Trọng lượng gói: 0,1 lb
+ Kích thước hộp (LxWxH): 6.1 x 4.0 x 0.2 "
Bảo hành
12
Thông tin người dùng
  • Ms. Ngân
  • 16-09-2019
  • 145/10 Phạm Văn Hai Phường 5 Quận Tân Bình T.P Hồ Chí Minh

TagsTP Hồ Chí MinhQuận Tân BìnhĐiện tử, kỹ thuật sốĐiện tửadapter

{{----}}