Đang xử lý...

Mua bán Nhà trong ngõ cũ, mới giá rẻ tại TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh

Tất cả
Bán nhà đường Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh, 59m2

Bán nhà đường Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh, 59m2

4 tỷ 900 triệu

Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
Bán gấp nhà Bình Thạnh, 58m2 vài bước ra HXH

Bán gấp nhà Bình Thạnh, 58m2 vài bước ra HXH

4 tỷ 900 triệu

Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
Bán 32 căn hộ dịch vụ đang hoàn thiện 80%

Bán 32 căn hộ dịch vụ đang hoàn thiện 80%

10 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
Nhà 3 tầng tiện ở hoặc kinh doanh văn phòng, 4m x 22m

Nhà 3 tầng tiện ở hoặc kinh doanh văn phòng, 4m x 22m

10 tỷ 200 triệu

Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
Bán nhà Bùi Đình Tuý, 4*12 trệt lầu 3PN, hẻm an ninh, dân trí cao

5 tỷ 300 triệu

Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
Bán nhà 6 phòng 4*18

Bán nhà 6 phòng 4*18

5 tỷ 750 triệu

Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
Nhà đẹp 4 lầu hẻm xe hơi Phan Văn Trị Bình Thạnh

Nhà đẹp 4 lầu hẻm xe hơi Phan Văn Trị Bình Thạnh

7 tỷ 300 triệu

Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
Hụt vốn bán nhà Bình Thạnh, 60m2, vừa ở vừa cho thuê

Hụt vốn bán nhà Bình Thạnh, 60m2, vừa ở vừa cho thuê

4 tỷ 900 triệu

Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

05/10/2020
  Bán nhà 3 tầng gần trường Nguyễn Đình Chiểu

Bán nhà 3 tầng gần trường Nguyễn Đình Chiểu

4 tỷ 760 triệu

Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

04/10/2020
Bán nhà giá rẻ kế HXH Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh

Bán nhà giá rẻ kế HXH Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh

6 tỷ 400 triệu

Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

03/10/2020
Bán nhà đường Nguyễn Văn Đậu, HXH, 60m2

Bán nhà đường Nguyễn Văn Đậu, HXH, 60m2

8 tỷ

Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

03/10/2020
Chính chủ bán nhà giá rẻ, kế HXH, 207 đường Nguyễn Văn Đậu,

Chính chủ bán nhà giá rẻ, kế HXH, 207 đường Nguyễn Văn Đậu,