Đang xử lý...

Kết quả tìm kiếm:

Chịu lỗ bán gấp nhà Lê Văn Sỹ HXH 50m2, giá 3.2 tỷ

Chịu lỗ bán gấp nhà Lê Văn Sỹ HXH 50m2, giá 3.2 tỷ

3 tỷ 200 triệu

Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

Nhà 4 tầng, 6PN, 220m2, sàn HXH Cách Mạng Tháng 8 Quận 10

Nhà 4 tầng, 6PN, 220m2, sàn HXH Cách Mạng Tháng 8 Quận 10

10 tỷ 600 triệu

Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

Cần tiền bán gấp nhà 3 tầng HXH cách Huỳnh Văn Bánh 50m chỉ 7.6 tỷ

7 tỷ 600 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Cần bán nhà HXH đường Tân Sơn Nhì, Tân Phú

Cần bán nhà HXH đường Tân Sơn Nhì, Tân Phú

7 tỷ 500 triệu

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà HXH 2MT trước sau Ngô Tất Tố cách đường 20m sát chợ Thị Nghè

12 tỷ 500 triệu

Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 1T3L HXH Võ Văn Tần P2 đoạn 2 chiều nhà sát đường lớn

10 tỷ 500 triệu

Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà kinh doanh HXH 814/1 Sư Vạn Hạnh P12 Quận 10

Bán nhà kinh doanh HXH 814/1 Sư Vạn Hạnh P12 Quận 10

15 tỷ 900 triệu

Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà đẹp 5 tầng, HXH, 80m2, Gò Vấp giá 9 tỷ

Bán nhà đẹp 5 tầng, HXH, 80m2, Gò Vấp giá 9 tỷ

Thỏa thuận

Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Cần bán gấp nhà HXH Lê Văn Sỹ Q3 50m2 giá 3 tỷ 150 triệu

Cần bán gấp nhà HXH Lê Văn Sỹ Q3 50m2 giá 3 tỷ 150 triệu

3 tỷ 150 triệu

Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 2L, 1T, HXH gần nhà thờ Xóm Thuốc P10, Quang Trung, Gò Vấp

3 tỷ 200 triệu

Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Nhà 1T4L 4x21=83m2 HXH Cù Lao đang có HĐT 40tr/tháng

Nhà 1T4L 4x21=83m2 HXH Cù Lao đang có HĐT 40tr/tháng

15 tỷ 600 triệu

Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

HXH Trường Chinh, Q12, nhà đẹp có bản thiết kế riêng, giá rẻ

7 tỷ 900 triệu

Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà HXH 3 lầu - Diện tích sàn: 165.4 m2, quận Bình Thạnh

6 tỷ 900 triệu

Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà HXH 1 xẹt gồm 4 tầng+ lửng gần mặt tiền Phạm Văn Hai

13 tỷ 500 triệu

Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 1T2L 4.7x22 HXH 220 Lê Văn Sỹ ngay gần chợ Nguyễn Văn Trỗi

16 tỷ 500 triệu

Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 1T3L HXH 8m Nguyễn Trọng Tuyển cách đường 20m

Bán nhà 1T3L HXH 8m Nguyễn Trọng Tuyển cách đường 20m

13 tỷ 800 triệu

Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Nhà đẹp Bình Tân, 135m2, HXH, đường Phan Anh chỉ 9.9 tỷ

Nhà đẹp Bình Tân, 135m2, HXH, đường Phan Anh chỉ 9.9 tỷ

9 tỷ 900 triệu

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Nhà mới 4 tầng, HXH Trương Phước Phan, Bình Trị Đông, Bình Tân

4 tỷ 600 triệu

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà mới đẹp 3 PN, HXH tới nhà P11 Bình Thạnh

Bán nhà mới đẹp 3 PN, HXH tới nhà P11 Bình Thạnh

6 tỷ 350 triệu

Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

của 84

Tin rao nổi bật

Đậu mắt ngọc tươi Đà Lạt, nguyên liệu tốt sức khoẻ dễ chế biến

65.000 VNĐ

Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Dâu tây Đà Lạt tươi giao nhanh tại Tp.HCM

Dâu tây Đà Lạt tươi giao nhanh tại Tp.HCM

Thỏa thuận

Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Laptop cao cấp hiệu Lenovo Thinkpad x1 carbon gen11

Laptop cao cấp hiệu Lenovo Thinkpad x1 carbon gen11