Đang xử lý...

Tìm đâu ra đất nền sổ đỏ ven biển Hòa Lợi - Phú Yên đẹp như vậy

Thứ năm, 14/11/2019, 08:56 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 200 triệu

Địa chỉ: Xã Xuân Cảnh, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên

Người đăng: vongochai93.dxntb

Người liên hệ: vongochai93.dxntb

Thông tin chi tiết:

  • Ưu đãi & hỗ trợ: - Được quy hoạch trở thành đô thị du lịch - Dịch vụ - Biển vùng duyên hải Nam Trung Bộ nhờ lợi thế nằm trên con đường di sản biển miền Trung, định hướng phát triển lên thành phố năm 2025.

  • Đặc điểm nổi bật: - Kết nối nhanh chóng đến QL1A và QL1D - Cung đường du lịch ven biển tập trung chuỗi resort và khu du lịch cao cấp: KDL Bãi Tràm, Anatara Resort, AMI Resort, FLC Beach Resort,...

  • Diện tích căn hộ(m²): 200

Mô tả chi tiết:

• Tìm đâu đất nền biển - Sổ đỏ trao tay.

Với sự đầu tư tốt về cơ sở hạ tầng cùng với vị trí đắc địa, tầm nhìn trực diện biển, đất nền sổ đỏ biển Phú Yên đang là tâm điểm của mọi sự chú ý, thu hút đầu tư cũng như là một vị trí an cư lạc nghiệp lý tưởng.

- Giá đầu tư cực tốt chỉ từ 9,9tr/m2.
- Vị trí đắc địa có 1 không 2 với 03 mặt hướng biển, 100m đi bộ tới bãi tắm.
- Hạ tầng hoàn thiện, đường nội khu rộng: 12m, 8m.
- Không xây nhà vẫn có sổ.
- Diện tích: 140m2 - 230m2 (ngang 7m, 10m) thích hợp xây dựng khách sạn, homestay nghỉ dưỡng.
- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Trường học các cấp, UBND, sân thể thao, KDL sinh thái cao cấp Bãi Tràm, bãi tắm Từ Nham,...
Đất nền sổ đỏ biển Phú Yên.

* Độc tôn một vị thế đầy tiềm năng:
- Tọa lạc ngay mặt biển Từ Nham, tầm nhìn trực diện biển, liền kề resort, KDL sinh thái cao cấp.
+ Đơn vị phân phối: Đất Xanh Nam Trung Bộ.
+ Đăng ký liền tay - Nhận ngay vị trí tốt.
• *Liên hệ ngay: 090.171.0123 ( Em Hải )
• Xin cảm ơn đã đọc tin.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Cơ hội sở hữu căn hộ không cần vay ngân hàng, tặng nội thất cao cấp

1 tỷ 400 triệu

Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh