Đang xử lý...

Mua bán Bất động sản cũ mới giá rẻ tại Thừa Thiên Huế, Thị xã Hương Thủy

Tất cả
Đầu tư khách sạn 5* chỉ 500tr cam kết lợi nhuận 12%/năm

Đầu tư khách sạn 5* chỉ 500tr cam kết lợi nhuận 12%/năm

550.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

02/10/2019
Đầu tư khách sạn 5* chỉ 500tr

Đầu tư khách sạn 5* chỉ 500tr

550.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

03/10/2019
Nhà đẹp từng cm ngại gì không mua

Nhà đẹp từng cm ngại gì không mua

2 tỷ 350 triệu

Xã Thủy Vân, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

24/09/2019
Suất đầu tư 600 triệu, Ln 80%, Ck 20% chỉ có tại Apec Huế

Suất đầu tư 600 triệu, Ln 80%, Ck 20% chỉ có tại Apec Huế

600.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

24/09/2019
Nghỉ dưỡng 5* Apec Huế chỉ với 600 triệu, LN 80%, CK 20%

Nghỉ dưỡng 5* Apec Huế chỉ với 600 triệu, LN 80%, CK 20%

600.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

24/09/2019
Sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng 5* Apec Huế chỉ với 600 triệu, TT 24 đợt

600.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

20/09/2019
Sở hữu căn hộ khách sạn 5* Apec Mandala Wyndham Huế

Sở hữu căn hộ khách sạn 5* Apec Mandala Wyndham Huế

600.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

20/09/2019
Chỉ 20tr/tháng sở hữu ngay căn hộ 5% tại Huế, LN 12%

Chỉ 20tr/tháng sở hữu ngay căn hộ 5% tại Huế, LN 12%

700.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

19/09/2019
600 triệu sở hữu ngay căn hộ nghỉ dưỡng 5* ở Huế, LN 80%, Ck 20%

600.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

18/09/2019
Chỉ với 600 triệu sở hữu ngay 1 căn Apec Huế 5*, LN 12%, CK 20%

600.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

17/09/2019
Apec Mandala Wyndham Huế chỉ có 600 triệu/căn, CK 20%, LN 12%

600.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

16/09/2019
Đất kiệt Nguyễn Viết Xuân đẹp trong tầm tay rẻ trong tầm giá

770.000.000 VNĐ

Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

12/09/2019
Đất kiệt Nguyễn Viết Xuân đẹp trong tầm tay rẻ trong tầm

Đất kiệt Nguyễn Viết Xuân đẹp trong tầm tay rẻ trong tầm

770.000.000 VNĐ

Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

12/09/2019
Đất kiệt Hoàng Phan Thái diện tích lớn giá thì nhỏ

Đất kiệt Hoàng Phan Thái diện tích lớn giá thì nhỏ

810.000.000 VNĐ

Phường Thủy Lương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

11/09/2019
Đất mặt tiền Hoàng Phan Thái phù hợp cho những cặp vợ chồng trẻ

910.000.000 VNĐ

Phường Thủy Lương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

11/09/2019
Căn hộ Apec Mandala Wyndham Huế giá chỉ 484 triệu / căn

Căn hộ Apec Mandala Wyndham Huế giá chỉ 484 triệu / căn

Thỏa thuận

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

10/09/2019
Apec Wyndham Huế giá chỉ từ 600tr, cam kết 12%/năm, ck 20% GTCH

22.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

10/09/2019
Apec Mandala Huế-480Triệu sở hữu Condotel 5* Quốc Tế đầu tiên tại Huế

480.000.000 VNĐ

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

10/09/2019
Ưu đãi hấp dẫn đốt nóng thị trường

Ưu đãi hấp dẫn đốt nóng thị trường

Thỏa thuận

Xã Thủy Thanh, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

06/09/2019
của 4

Tin rao nổi bật

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng