Đang xử lý...

Sở hữu đất nền Nhơn Đức, Nhà Bè 161,7m2, SHR, 16,5tr/m2, bao sang tên

Thứ ba, 22/10/2019, 15:21 (GMT+7)

Giá: 2 tỷ 668 triệu

Địa chỉ: Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: Mr Hùng

Người liên hệ: Mr Hùng

Bấm để hiện số: 0918063***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu đất nền tại Nhơn Đức huyện Nhà Bè, TP HCM.

- Vị trí vừa qua cầu Rạch Tôm rẽ trái, hẻm xe hơi, đường nhựa 5m, hẻm phân lô trước thửa đất 6m, quy hoạch khu dân cư.
- Hướng: Bắc, lệch về Đông 8 độ
- Diện tích: 193,5m2; bao gồm:161,7m2 đất ở đã có sổ hồng; 31,8m2 đất chưa có sổ hồng.

Ưu thế:
- Tiềm năng sinh lợi: Giá đất khu vực sẽ tiếp tục tăng:
- Sang năm mới, giá đất tăng theo định kì;
- Đất nền dân cư không vướng dự án ngày càng khan hiếm;
- Khu đất cách trung tâm TpHCM 13km, 35 phút di chuyển, trên trục giao thông chính;
- Vị trí trung tâm liền kề các dự án GS, KDC Nhơn Đức, cao tốc L 2.668 tỷ (có thương lượng)
Liên hệ: Mr Hùng 0918063035
HH MG 2%
Miễn l/h mời đăng tin
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

3 tỷ 015 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 494,3m² Tân Thành 11, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

5 tỷ 425 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

Chính chủ bán đất 283,1m² Tân Định 16, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

3 tỷ 084 triệu

Xã Tân Định, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh