Đang xử lý...

Sở hữu căn hộ 2 Phòng Ngủ hướng đẹp tại dự án The Zei

Thứ tư, 19/2/2020, 15:30 (GMT+7)

Giá: 3 tỷ 900 triệu

Địa chỉ: Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Người đăng: hip.nguyen2310

Người liên hệ: hip.nguyen2310

Mô tả chi tiết:

Duy nhất 1 căn hộ vị trí đẹp tại The Zei số 8 Lê Đức Thọ

CĐT : HD Mon Holdings
Diện tích : 84m2 gồm 2 Phòng ngủ
Hướng : Đông Nam
vị trí cạnh công viên hồ điều hòa,trường quốc tế Nhật Bản,sân vận động Mỹ Đình,viện 198....
Không gian thiết kế sang trọng, tiện nghi : TTTM,Rạp chiếu phim,Bể bơi xuyên khối đế,Spa,khu vui chơi trẻ em....
___________________________________

📍Chỉ cần cọc trước 100.000.000

🎀1. Tặng gói hoàn thiện nội thất chìa khóa trao tay trị giá 300.000.000 VNĐ/căn hộ

khách hàng lựa chọn phương án “bàn giao gói không gian sáng tạo” sẽ được trừ 5.000.000/m2, Với mức giá giảm trừ từ 420 triệu đến 518 triệu đồng.

🎀2. Tặng Voucher mua sắm điện máy trị giá 180.000.000 VNĐ

🎀3.Hỗ trợ vay ngân hàng 0% lãi xuất đến khi bàn giao nhà

Liên hệ : 0985840704
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu