Đang xử lý...

Nở hậu phong thủy tốt, trung tâm Bình Tân, đầu tư và kinh doanh

Thứ hai, 11/8/2025, 09:31 (GMT+7)

Giá: 4 tỷ 465 triệu

Địa chỉ: TÂY LÂN, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: Lương Mạnh

Người liên hệ: Lương Mạnh

Bấm để hiện số: 0842387***

Mô tả chi tiết:

Lô đất vàng tại đường số 10, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân – khu vực dân cư sầm uất, tiện ích đầy đủ, tiềm năng tăng giá mạnh mẽ! 

Diện tích chuẩn: 4,1m x 18,6m = 75,6m², nở hậu phong thủy tốt. 
Giá cực hấp dẫn: 4,465 tỷ (chỉ ~59,06 triệu/m²). 
Hạ tầng hoàn chỉnh: 

Đường nhựa trước nhà rộng 8m, cách trục đường 25m. 

Điện âm, nước máy, không gian thoáng đãng, an ninh đảm bảo. 

Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, xây dựng tự do. 

Lợi thế vị trí: 

Cách Bách Hóa Xanh 29 Ao Đôi và Bách Hóa Xanh 87 Tây Lân chỉ vài phút di chuyển. 

Cách Bệnh viện Bình Tân khoảng 2 km. 

Khu dân cư đông đúc, xung quanh đầy đủ chợ, siêu thị, trường học. 

Điểm cộng nổi bật: 

Nở hậu, phong thủy tài lộc, thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề hoặc mở văn phòng. 

Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng sinh lời vượt trội. 

Liên hệ ngay: 084.238.7756 (Lương Mạnh) – Hỗ trợ xem đất trực tiếp và tư vấn tận tình !

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng