Đang xử lý...

Mua bán Đất, nền dự án cũ, mới giá rẻ tại Ninh Thuận, Huyện Thuận Nam

Tất cả
Đầu tư đất biển chỉ với 900tr/nền

Đầu tư đất biển chỉ với 900tr/nền

900.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

27/07/2020
Bán 90m2 đất thổ cư mặt tiền QL 1a, gần cảng biển quốc tế Ninh Thuận

Thỏa thuận

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

27/07/2020
Đất nền KDC Cầu Quằn sổ đỏ thổ cư 100% ven biển Ninh Thuận 

Đất nền KDC Cầu Quằn sổ đỏ thổ cư 100% ven biển Ninh Thuận 

740.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

27/07/2020
Đất nền KDC Cầu Quằn sổ đỏ thổ cư 100% ven biển Ninh Thuận 

Đất nền KDC Cầu Quằn sổ đỏ thổ cư 100% ven biển Ninh Thuận 

740.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

27/07/2020
Chính chủ bán rẻ lô góc gần khu du lịch Hòn Cò

Chính chủ bán rẻ lô góc gần khu du lịch Hòn Cò

1 tỷ 100 triệu

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

27/07/2020
Chính chủ cần đất trước cổng khu công nghiệp Cà Ná  (827,5H.a)

Chính chủ cần đất trước cổng khu công nghiệp Cà Ná (827,5H.a)

750 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

27/07/2020
Đất nền sổ đỏ vĩnh viễn khu dân cư Cầu Quằn, Cà Ná

Đất nền sổ đỏ vĩnh viễn khu dân cư Cầu Quằn, Cà Ná

740.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

25/07/2020
Bán lô đất 90m2 gần cụm resort Hòn Cò  Ninh Thuận giá rẻ.

Bán lô đất 90m2 gần cụm resort Hòn Cò Ninh Thuận giá rẻ.

750.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

25/07/2020
Bán gấp cặp lô góc liền kề 233m2 chỉ 8.2tr/m2

Bán gấp cặp lô góc liền kề 233m2 chỉ 8.2tr/m2

2 tỷ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

24/07/2020
Chính chủ bán lô đất nền 90m2 gần quốc lộ 1A  khu du lịch Cà Ná giá rẻ

Chính chủ bán lô đất nền 90m2 gần quốc lộ 1A khu du lịch Cà Ná giá rẻ

750.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

24/07/2020
Bán đất mặt tiền đường quốc lộ 1A gần resort Hòn Cò Cà Ná

Bán đất mặt tiền đường quốc lộ 1A gần resort Hòn Cò Cà Ná

750.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

24/07/2020
Chính chủ cần bán lô đất đường đi Mũi Dinh Ninh Thuận, 805 Triệu/98m2

80.500.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

24/07/2020
Thanh lý gấp lô đất sổ đỏ cạnh khu công nghiệp 92ha của Tôn Hoa Sen

Thỏa thuận

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

23/07/2020
Chính chủ bán nhanh đất ven Biển Cà Ná, cạnh dự án lớn của Tôn Hoa Sen

Thỏa thuận

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

23/07/2020
Bán gấp lô đất chính chủ 98m2 trung tâm Cà Ná, liên kết mọi điểm đến

805.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

22/07/2020
Bán nhanh lô đất cách QL1A 20m

Bán nhanh lô đất cách QL1A 20m

805.000.000 VNĐ

Xã Cà Ná, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận

22/07/2020
Bán nhanh 2 lô đất chính chủ mặt đường quốc lộ 1A - Thuận Nam