Đang xử lý...

Nhà Giáp Nhất lô góc ở ngay, ngõ thông ô tô, kinh doanh đỉnh

Thứ sáu, 23/10/2020, 09:33 (GMT+7)

Giá: 2 tỷ 600 triệu

Địa chỉ: Thanh Xuân, Hà Nội, Thanh Xuân, Hà Nội, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Người đăng: nguyenducanh106202

Người liên hệ: nguyenducanh106202

• Khu vực giải trí:

  • 2 mặt tiền:

  • Ban công:

  • Về giáo dục: 2600

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 22

  • Hướng nhà: Đông

  • Số tầng: 5

  • Phòng ngủ: 3

Mô tả chi tiết:

Chỉ 118 triệu/ m2 nhà 22m x 5 tầng tiện nghi đầy đủ: chỗ để xe, bếp, phòng khách, 3 phòng ngủ, phòng thờ sân phơi. Ngõ trước nhà ô tô bán tải đi qua, có chỗ quay đầu. Nhà lô góc, chủ hiện đang kinh doanh salon tóc. Ngõ thông tứ tung ra Nguyễn Trãi. Nhà cách mặt phố 50m, cách Royal City 120m (ngõ thông ra Royal City). Dân cư xung quanh kinh doanh tạp hóa, nails, thuốc. Hàng xóm thân thiện, dân trí cao. 
Sổ đỏ chính chủ. Pháp lý sạch. Chủ làm ăn phát đạt cần bán mua nhà kinh doanh to hơn. 
Giá chào bán: 2.6 tỷ. 
Ace quan tâm nhà liên hệ tôi Đức Anh 0867530602 để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước