Đang xử lý...

Mua biệt thự Lucasta Khang Điền, DT 250m2, 3 tầng, nhà thô sổ hồng

Thứ tư, 20/5/2020, 09:30 (GMT+7)

Giá: 20 tỷ 700 triệu

Địa chỉ: Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: it3.proviewland

Người liên hệ: it3.proviewland

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Bán biệt thự Lucasta có diện tích khuôn viên 153.6m2 (12x12.8m), diện tích sử dụng 250m2, xây dựng 1 trêt 2 lầu, hướng Đông-Bắc. Nhà thô, có hồ bơi sau, sân vườn, khu an ninh có bảo vệ riêng yên tĩnh, khu sinh thái nhiều cây xanh cực kỳ sạch sẽ đẹp như resort.
- Pháp lý sổ hồng
Giá bán: 20.7 tỷ/250m2 ~ 82 triệu/m2

- Biệt thự Lucasta Nằm tại khu trung tâm Quận .9, trên mặt tiền đường Liên Phường, Lucasta tiếp giáp với chốt giao Long Thành – Dầu Giây và đường Vành Đai Trong
- Hotline: 0919.46.2121 - 0933.235.111 (Mr Đạt).
(Miễn phí 100% phí tư vấn môi giới dành cho khách hàng).
- Thông tin chính xác cập nhật liên tục tư vấn chuyên nghiệp.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội