Mở bán shophouse Ciputra,vừa ở vừa kinh doanh,18tỷ/lô 5tầng+1hầm
Thứ sáu, 27/9/2019, 17:00 (GMT+7)
Giá: 18 tỷ
Địa chỉ: Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thông tin chi tiết:
Mô tả chi tiết:
"Chính thức nhận đặt chỗ không thưởng phạt shophouse mặt đất siêu dự án Sunshine Golden River, khu đô thị Ciputra Tây Hồ, Hà Nội.
Giá bán: 190 triệu/m2, tổng giá từ 18.2 tỷ/lô
Diện tích đa dạng: 96m2 - 254m2, xây dựng 5 tầng nổi, 1 tầng hầm, đặc biệt vừa ở vừa kinh doanh. Sổ hồng sở hữu lâu dài
Mặt tiền rộng 5.5-7.5m, đường trước nhà 30m.
***Chính sách bán hàng cực hấp dẫn:
- Khách hàng chỉ cần thanh toán 10% giá trị lô shophouse.
- Ngân hàng hỗ trợ 70% lãi suất 0% đến khi nhận nhà (6/2020)
- Bàn giao thô bên trong, hoàn thiện bên ngoài.
Hotline PKD: 0979 925 929.
*** Chủ đầu tư: Tập đoàn Sunshine Group.
*** Đặc điểm nổi bật của shophouse thương mại:
- KĐT Ciputra nổi tiếng là khu đô thị xanh, trong lành với cộng đồng cư dân đẳng cấp nhưng hiện tại chưa có khu trung tâm thương mại hiện hữu, thế nên đây sẽ là cơ hội đầu tư cực tốt cho các nhà đầu tư nhạy bén.
- Tọa lạc trên trục đường 30m chạy dọc KĐT Ciputra với tổng chiều dài 3km, kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Võ Chí
Giá bán: 190 triệu/m2, tổng giá từ 18.2 tỷ/lô
Mặt tiền rộng 5.5-7.5m, đường trước nhà 30m.
***Chính sách bán hàng cực hấp dẫn:
- Khách hàng chỉ cần thanh toán 10% giá trị lô shophouse.
- Bàn giao thô bên trong, hoàn thiện bên ngoài.
Hotline PKD: 0979 925 929.
*** Chủ đầu tư: Tập đoàn Sunshine Group.
*** Đặc điểm nổi bật của shophouse thương mại:
Xem thêm nội dung
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Cho thuê ngay 1.900m2 văn phòng hạng A mới mặt phố Láng Hạ view hồ
Thỏa thuận
Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội
Chính chủ bán đất 708,5m² Tân Thành 56, Bắc Tân Uyên, ngang 12m
9 tỷ 645 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất 494,3m² Tân Thành 11, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao
5 tỷ 425 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên
4 tỷ 716 triệu
Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An
Thỏa thuận
Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An