Laptop HP PAVILION 14-CE3026TU (8WH93PA) CORE I5 1035G1 8G 512GB SSD
Thứ tư, 8/1/2020, 10:30 (GMT+7)
Giá: 15.990.000 VNĐ
Người đăng: tngoclinh85
Người liên hệ: tngoclinh85
Mô tả chi tiết:
HP PAVILION 14-CE3026TU (8WH93PA) CORE I5 1035G1 8G 512GB SSD FULL HD WIN 10 14inch
Giá: 15.990.000 VNĐ
Thông số kỹ thuật:
Hệ điều hành : Windows 10 Home SL
Bộ vi xử lý : Intel® Core™ i5-1035G1 (1.0 GHz base frequency, up to 3.6 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 6 MB cache, 4 cores)
Màn hình : 14inch diagonal FHD IPS anti-glare micro-edge WLED-backlit,