Đang xử lý...

Mua bán Đất, nền dự án cũ, mới giá rẻ tại Hà Nội, Quận Long Biên

Tất cả
Bán 93m2 đất phường Long Biên, quận giá 4.5 tỷ

Bán 93m2 đất phường Long Biên, quận giá 4.5 tỷ

4 tỷ 500 triệu

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

06/07/2020
Bán đất thổ cư Thanh Am Thượng Thanh DT 58m2 hướng Đông Nam ngõ 2,5m

2 tỷ 044 triệu

Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

05/07/2020
Bán 48m2 đất lô góc Việt Hưng, Long Biên giá 2.18 tỷ

Bán 48m2 đất lô góc Việt Hưng, Long Biên giá 2.18 tỷ

2 tỷ 180 triệu

Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

04/07/2020
Bán đất tổ 5 Phường Việt Hưng 32.7m2 gần viện Đức Giang 1.6 tỷ

1 tỷ 600 triệu

Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

03/07/2020
Đất gần Big C Long Biên, đường ô tô, 58m2

Đất gần Big C Long Biên, đường ô tô, 58m2

3 tỷ 850 triệu

Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

02/07/2020
Đất Thạch Bàn, 36m2, đường 3m, ô tô 7 chỗ vào, giá chỉ 1.6 tỷ

1 tỷ 600 triệu

Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

02/07/2020
Bán đất tại tổ 18 phường Thượng Thanh DT 67,8m2 mặt tiền 4,8m nở hậu

2 tỷ 900 triệu

Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

02/07/2020
Vợ, chồng bán nhanh mảnh đất 58m

Vợ, chồng bán nhanh mảnh đất 58m

2 tỷ 680 triệu

Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

27/06/2020
Bán 100m2 đất Phúc Lợi  đang cho thuê 10tr/tháng  giá 2,989 tỷ

Bán 100m2 đất Phúc Lợi đang cho thuê 10tr/tháng giá 2,989 tỷ

2 tỷ 989 triệu

Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

26/06/2020
Bán đất mặt phố Bồ Đề, 90m mặt tiền rộng, gần hồ giá 10 tỷ

Bán đất mặt phố Bồ Đề, 90m mặt tiền rộng, gần hồ giá 10 tỷ

10.950.000 VNĐ

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

25/06/2020
Bán 100m2 có dãy trọ 5 phòng  Phúc Lợi  ô tô vào nhà giá 2,988 tỷ

Bán 100m2 có dãy trọ 5 phòng Phúc Lợi ô tô vào nhà giá 2,988 tỷ

2 tỷ 988 triệu

Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

25/06/2020
Bán 32,6m2 đất Tư Đình phường Long Biên 1.64 tỷ

Bán 32,6m2 đất Tư Đình phường Long Biên 1.64 tỷ

1 tỷ 642 triệu

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

25/06/2020
Bán đất tổ 5 Phường Việt Hưng 32,7m2 gần viện Đức Giang

Bán đất tổ 5 Phường Việt Hưng 32,7m2 gần viện Đức Giang

1 tỷ 590 triệu

Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

24/06/2020
Bán gấp mảnh đất 46m2 ngõ phố Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

Bán gấp mảnh đất 46m2 ngõ phố Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

2 tỷ 250 triệu

Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

23/06/2020
Bán đất chính chủ mặt đường Hồng Tiến, Long Biên

Bán đất chính chủ mặt đường Hồng Tiến, Long Biên

21 tỷ 800 triệu

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

22/06/2020
Cần bán 34,6m2 đất trục chính Cự Khối, Long Biên, giá 50tr/m (TL)

Thỏa thuận

Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

22/06/2020
Bán 32,6m2 đất Tư Đình phường Long Biên  Hà Nội giá 1,643 tỷ (CTL)

Bán 32,6m2 đất Tư Đình phường Long Biên Hà Nội giá 1,643 tỷ (CTL)

1 tỷ 643 triệu

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

21/06/2020
Bán 31,5m2 đất phố Chu Huy Mân  Sài Đồng Long Biên Hà Nội

Bán 31,5m2 đất phố Chu Huy Mân Sài Đồng Long Biên Hà Nội

1 tỷ 420 triệu

Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

21/06/2020
Bán 33m2 đất gần bệnh viện Đức Giang Việt Hưng Long Biên  giá 1,6 tỷ

Bán 33m2 đất gần bệnh viện Đức Giang Việt Hưng Long Biên giá 1,6 tỷ

1 tỷ 600 triệu

Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

21/06/2020
của 24

Tin rao nổi bật

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Chính chủ bán đất nền mặt tiền đường 16m ngay khu cây xăng 28

2 tỷ 830 triệu

Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 359,9m² Tân Thành 30, Bắc Tân Uyên

3 tỷ 015 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 494,3m² Tân Thành 11, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

5 tỷ 425 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 283,1m² Tân Định 16, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

3 tỷ 084 triệu

Xã Tân Định, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 230,7m² Tân Thành 08, Bắc Tân Uyên, hẻm 7m