Đang xử lý...

Giá cực rẻ - 10 triệu/m² cạnh ubnd xã liệp tuyết, quốc oai

Thứ năm, 23/4/2020, 10:31 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 200 triệu

Địa chỉ: Xã Liệp Tuyết, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

Người đăng: Hoàng Xuân Đức

Người liên hệ: Hoàng Xuân Đức

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

• Giá bán: 1,200,000,000 vn₫
• Diện tích đất: 120 m²
• Giá thị trường: 12,000,000 vnđ/m²
• Giá chính chủ: 10,000,000 vnđ/m²
• Loại bất động sản: Đất thổ cư - đất ở
• Tình Trạng Tài Sản: Có sổ đỏ, Đất dưới 1 tỉ 5
-------------------------------------------
Thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách hang vui lòng xem tại đây:
https://muabandatre.com/property/bat-dong-san-quoc-oai-gia-cuc-re-so-voi-thi-truong-10tr-m-canh-uy-ban-nhan-dan-xa-liep-tuyet-quoc-oai-ha-noi/
-------------------------------------------
Lô đất này nằm sát cạnh ủy ban nhân dân xã, trường tiểu học. Xung quanh là dân cư đông đúc, có nhiều nhà 3~5 tầng của dân đang sinh sống. Đặc biệt, giá thấp hơn rất nhiều so với mặt bằng chung của thị trường nơi đây. Do đó, phù hợp với những ai muốn đầu tư lướt sóng ngắn hạn.
-------------------------------------------
Mr. Tính - NHÀ ĐẤT GIÁ RẺ HÀ TÂY - HÀ NỘI
Liên lạc: 09 6655 2282
Zalo: 09 6655 2282
Website: https://muabandatre.com/
Facebook: https://www.facebook.com/MuaBanDatRe/
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh