Đang xử lý...

Đất thổ cư, có sổ hồng, 198m2 tại Tỉnh Lộ 2, Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh

Thứ ba, 23/6/2020, 14:19 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 300 triệu

Địa chỉ: Xã Trung Lập Hạ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

Người đăng:

Người liên hệ:

Bấm để hiện số: 0375724***

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 198

Mô tả chi tiết:

*Bán đất thổ cư, tại Trung Lập Hạ - Huyện Củ Chi – TP.Hồ Chí Minh
- Diện tích: 198m2, ngang 6m, đất thổ cư 190m2.
-Giá bán: 1,3 tỷ => 6,5tr/m2.
-Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay, tự do xây dựng.
-Tiện ích xung quanh: Gần ủy ban, trường mẫu giáo, trạm y tế, trạm xăng, khu công nghiệp …
-Rất thích hợp để đầu tư, kinh doanh xây phòng ốc…
*Liên hệ để được hỗ trợ thêm: 0375.724.919 (Trúc)
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh