Đất nền KĐT Sao Mai Xuân Thịnh, Thanh Hóa, SH trao tay, ưu đãi giá rẻ.
Thứ năm, 13/2/2020, 14:31 (GMT+7)
Giá: 449.000.000 VNĐ
Địa chỉ: Xã Thọ Dân, Huyện Triệu Sơn, Thanh Hóa
Mô tả chi tiết:
Chỉ với 449 triệu bạn đã sở hữu 1 nền đất thổ cư tại dự án Sao Mai Xuân Thịnh- Thọ Dân, tọa lạc tại vị trí đắc địa trên Quốc Lộ 47, là tuyến đường trọng điểm của huyện Triệu Sơn, Thanh Hóa.
- Với tổng diện tích 51,57 hécta, dự án có 1.484 nền, trong đó có 10 nền biệt thự, 31 nền nhà phố thương mại cùng các công trình xã hội kèm theo.
- Diện tích đa dạng: 100m2 - 115m2 - 125m2 - 150m2....
- Đơn giá: (4,49 triệu – 6,49 triệu – 7,9 triệu – 9,49 triệu – 13,9 triệu) / m2.
- Phương thức thanh toán góp 1-5 năm tùy từng vị trí. Thanh toán 30% khách đạt điều kiện xây dựng.
- Trả ngay tt 80%; 20% kí hợp đồng công chứng.
- Pháp lý hoàn chỉnh, sổ hồng trao tay.
- Hạ tầng: Đường nhựa rộng rãi, công viên cây xanh thoáng mát, vỉa hè, điện, nước hoàn thiện.
Nhanh tay liên hệ: Nguyễn Hoa Lư (0886.066.222 – zalo/sms)
Email: nguyenlu1012@gmai.com
Miễn l/h mời đăng tin quảng cáo.
- Diện tích đa dạng: 100m2 - 115m2 - 125m2 - 150m2....
- Trả ngay tt 80%; 20% kí hợp đồng công chứng.
- Pháp lý hoàn chỉnh, sổ hồng trao tay.
Nhanh tay liên hệ: Nguyễn Hoa Lư (0886.066.222 – zalo/sms)
Email: nguyenlu1012@gmai.com
Miễn l/h mời đăng tin quảng cáo.
Xem thêm nội dung
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng
Thỏa thuận
Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam
Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu
Thỏa thuận
Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2
Thỏa thuận
Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta
Thỏa thuận
Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50
21 tỷ 500 triệu
Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh