Đang xử lý...

Đất đầu tư năng lượng Bắc Bình, Bình Thuận 50.000đ/m2, lô 9417 m2

Thứ ba, 11/8/2020, 18:23 (GMT+7)

Giá: 470.850.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

Người đăng:

Người liên hệ:

Mô tả chi tiết:

- Diện tích 9417m2 giá chỉ 470,85 triệu
- Cách Quốc Lộ 1A khoảng 3km,Cách biển 7km, Cách sân bay Phan thiết 30', Cách đường du lich Bàu Trắng 10km.
- Gần khu du lịch Safari rộng 3300ha, Gần cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết tháng 9/2020 khởi công.
- Dùng đầu tư dài hạn, trồng các loại, cây nông nghiêp, đầu tư điện năng lượng mặt trời,...
- Khu vực đón đầu cơ sở hạ tầng đang hình thành, giá đất đang tăng cao.
- Đặc biệt sổ đỏ từng lô, sang tên công chứng trong 7 ngày
Liên hệ: Anh Nam 0973871041
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu