Đang xử lý...

Cơ hội sở hữu biệt thự MT, vị trí đẹp, giá rẻ, ưu tiên mua nhanh

Thứ hai, 14/9/2020, 10:31 (GMT+7)

Giá: 24 tỷ 500 triệu

Địa chỉ: Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: Anh Tuấn

Người liên hệ: Anh Tuấn

Bấm để hiện số: 0903998***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

* Cơ hội hiếm hoi mùa dịch. Bán Biệt Thự(BT) mặt tiền đường Dương Công Khi, ấp Tân Thới 3, xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn, TPHCM.
* Vị trí tuyệt đẹp. Sổ hồng tư nhân.

- Đất đẹp- DT đất hiện trạng đang sử dụng:
20m x 34m=680m
DT đất công nhận(sau khi đã trừ lộ giới): 20m x 27m = 534m2
DT hồ bơi: 7m x 17m=119m2
- Giá thị trường đường Dương Công Khi hiện nay: 50-60tr/m2, tuỳ vị trí.
534m2 x 60tr/m2 = 32tỷ

Bán giá chốt: 24,5tỷ. Ưu tiên mua nhanh, thanh toán nhanh. Chỉ tính riêng giá đất đã rẻ nhiều. Biệt thự “tuyệt phẩm” thì tặng không. BT này thiết kế, xây dựng theo kiểu Dinh thự rất kỳ công. Hoàn thành”tuyệt tác” này năm 2014 với tổng chi phí 8tỷ. Hôm nay xây như vậy chi phí khoảng 13-14tỷ.

Liên hệ: Chính chủ - 0903998844. Gặp anh Tuấn
Miễn l/h mời đăng tin.
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội