Đang xử lý...

Chủ đầu tư MIK ra mắt sản phẩm căn hộ DualKey vừa ở vừa kinh doanh

Thứ sáu, 27/5/2022, 13:57 (GMT+7)

Giá: Thỏa thuận

Địa chỉ: lê quang đạo, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Người đăng: lieuhatrang94

Người liên hệ: lieuhatrang94

Bấm để hiện số: 0964561***

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Đang chờ bàn giao sổ

Mô tả chi tiết:

Hotline: 0935.938.111 (Ms Trang - TPKD). Giá chỉ 60 - 65tr/m2. Giá tại Vinhomes Smart City đang là 50 - 55tr/m2. BRG 25 Lê Văn Lương: 55 - 65tr/m2. Trong khi dự án The Matrix One vị trí rất đẹp, thuận tiện giao thông, căn hộ hạng sang nằm ngay trung tâm nơi tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống, thích hợp để ở và cho thuê. Hơn nữa bàn giao cao cấp, không gian sống chuẩn quốc tế căn hộ hạng sang nâng tầm đẳng cấp gia chủ.

+ Căn 2PN full đồ cao cấp: Giá full VAT + PBT: 5,2 tỷ.

+ Căn 3PN full đồ cao cấp: Giá full VAT + PBT: 6,5 - 7,5 tỷ.

+ Căn hộ đập thông 5 - 6PN: 196m2 - 220m2 giá từ 9 - 12 tỷ.

+ Penthouse đẳng cấp nhất khu vực phía Tây Hà Nội: 18 - 22 tỷ.

Chính sách bán hàng tháng 5/2022:

- Bàn giao full nội thất cao cấp liền tường.

- Ngân hàng giải ngân 70% GTCH. Miễn lãi, ân hạn nợ gốc 36 tháng.

- Miễn phí quản lý 1 năm.

- Những căn hộ toà A tầng 19 - 42 nhận chiết khấu riêng 5% (trừ căn A1905 và A1905). 

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh