Đang xử lý...

Chủ đầu tư bán chung cư mini Thanh Nhàn, Bạch Mai

Thứ sáu, 2/10/2020, 13:45 (GMT+7)

Giá: 800.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

Người đăng: Hongthuyvt thuy

Người liên hệ: Hongthuyvt thuy

Thông tin chi tiết:

  • Hướng nhà: Đông

  • Phòng tắm: 1

  • Phòng ngủ: 1

Mô tả chi tiết:

NHANH TAY SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ CHUNG CƯ MINI CAO CẤP THANH NHÀN – BẠCH MAI HƠN 800 TRIỆU/CĂN (32 -52m2) – FULL ĐỒ Ở NGAY 

HOTLINE: 0982665528 

1/ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA: 
-Tòa chung cư mini Thanh Nhàn nằm ngay khu vực đường Đại Cồ Việt –Bạch Mai –Võ thị Sáu gần Phố huế - Trần Khát Chân –Lò Đúc… 

2/ QUY MÔ 
- Tòa chung cư Thanh Nhàn xây hiện đại 7 tầng, trong đó tầng 1 để xe máy rộng. 
- Thiết kế 4 căn/tầng. Có đầy đủ thang máy và thang bộ hiện đại, hệ thống PCCC đúng quy chuẩn 
- Có mạng cáp quang, wifi, bảo vệ chuyên nghiệp 24/25 

3/ GIÁ BÁN CĂN HỘ: 
Căn 31m2 - 33m2, giá bán 890 triệu -930 triệu/căn 
Căn 43m2 – 45m2, giá bán 1.2 tỷ - 1.25 tỷ - 1.32 tỷ - 1.35 tỷ/căn 
Căn 52 m2, giá bán 1.49 tỷ  - 1.52 tỷ/căn 

=>CHIẾT KHẤU NGAY 20-30 triệu/căn khi khách thanh toán nhanh 

4/ NỘI THẤT: 
Các căn hộ đã được trang bị nội thất cơ bản nên chỉ việc dọn đồ vào ở ngay 

5/ Sổ hồng đồng sở hữu chung riêng từng căn theo quy định nhà nước hiện hành

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

Chính chủ bán đất 367,9m² Tân Thành 23, Bắc Tân Uyên

4 tỷ 716 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 230,7m² Tân Thành 08, Bắc Tân Uyên, hẻm 7m

2 tỷ 401 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 708,5m² Tân Thành 56, Bắc Tân Uyên, ngang 12m

9 tỷ 645 triệu

Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

Chính chủ bán đất 494,3m² Tân Thành 11, Bắc Tân Uyên, thổ cư cao

5 tỷ 425 triệu