Đang xử lý...

Cho thuê kho xưởng DT 1000-5000m2 Phan Trọng Tuệ, Thanh Trì Hà Nội

Thứ tư, 13/11/2019, 15:41 (GMT+7)

Giá: 85.000 VNĐ

Địa chỉ: Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

Người đăng: syhunghubt

Người liên hệ: syhunghubt

Mô tả chi tiết:

Thông số cụ thể như sau:
- Vị trí xưởng: đường Phan Trọng Tuệ, gần Quốc Lộ 1A cũ.
- Diện tích cho thuê đa dạng, 1000m2, 2000m2, 5000m2... Đáp ứng được hầu hết nhu cầu của khách hàng.
- Mô tả: Kho xưởng được xây dựng kiên cố với chiều cao 7m, nền bê tông đánh bóng chịu lực. Có đầy đủ các tiện ích để sản xuất, hoặc kinh doanh kho chứa hàng như điện 3 pha, nước sạch, vệ sinh, an ninh...
- Giá cho thuê: 85.000đ/m2/tháng chưa bao gồm VAT.
Liên hệ Mr Hùng: 0979 929 686

 
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội