Đang xử lý...

Chính sách mua bán dự án TSG Lotus Sài Đồng Tháng 2/2020 - Từ 1,89 tỷ

Thứ sáu, 7/2/2020, 15:45 (GMT+7)

Giá: 1 tỷ 890 triệu

Địa chỉ: Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: congduc4

Người liên hệ: congduc4

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Đơn vị thi công: tsg

  • Diện tích căn hộ(m²): 71

  • Hướng nhà: Đông Bắc

  • Số tầng: 12

  • Phòng tắm: 2

  • Phòng ngủ: 2

Mô tả chi tiết:

Happy New Year - CHúc quý vị khách hàng năm Canh Ty thuận buồm xuôi gió - Vạn sự bình an.

CĐT TSG Lotus Sài Đồng kính mong quý vị thật nhiều sức khỏe và tài lộc.

XIn gửi tới quý vị đang quan tâm những thông tin mới nhất và chính xác nhất nếu quý vị đang quan tâm dự án TSG Lotus Sài Đồng như sau:

+ Tặng 1 chỉ vàng tân xuân may mắn (Kéo dài tới 16 âm lịch 9/2/2020)
+ Đóng 30% ký HĐMB sở hữu căn hộ
+ Đồng giá các căn hộ từ 23,5tr/m2
+ Hỗ trợ vay vốn LS 0% trong 18 tháng
+ Chiết khấu thanh toán sớm lên tới 8%
--------------

Căn hộ 2PN 71m2 giá từ 1,89 tỷ/căn
Căn hộ 3PN 83 - 92m2 giá từ 2,15 tỷ/căn
Căn hộ 3PN + 1 105m2 giá từ 2,7 tỷ/căn

---------------
Dự án nằm ngay trung tâm Q. Long Biên - sát cạnh khu biệt thự cao cấp Vinhomes Riverside

Sát cạnh trung tâm thương mại AEON Mall, Vincom, Bệnh viên Đức Giang, Tâm ANh...

Liên hệ đi xem nhà các ngày trong tuần (Cả T7, CN, ngày lễ)
HOTLINE 0968 394 984 (E Đức)
------
Trân trọng!
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2

Thỏa thuận

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh