Đang xử lý...

Chính chủ bán rẻ nền góc khu Ngân Thuận giá đầu tư 2 mặt tiền 116.5m2

Thứ ba, 10/3/2020, 08:57 (GMT+7)

Giá: 3 tỷ 100 triệu

Địa chỉ: Phường Bình Thủy, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

Người đăng: nguyendo1997

Người liên hệ: nguyendo1997

Mô tả chi tiết:

Lô: L14 – 35 ( mặt tiền lộ 25m liền kề Trung tâm y tế)
Diện tích: 6*21.5m (cắt góc còn 116.5m2)
Giá chỉ: 26.6tr/m2 (3.1 tỷ nền góc)
Pháp lý: sổ sẵn riêng
Lộ giới: 25m và 14m
Vị trí: Liền kề trung tâm y tế, cách mặt tiền Lê Hồng Phong 300m, 6 toà cao ốc phức hợp kèm công viên ánh sáng và quảng trường thời đại.
Thích hợp kinh doanh mua bán, để ở hoặc đầu tư bán lại đều được.
Liên hệ: 0916 994 159 để được xem nền
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

1 tỷ 600 triệu

Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh