Đang xử lý...

Chính chủ bán đất tại Yên Nghĩa 30-50m2, giá bán 15 triệu/m2

Thứ bảy, 3/8/2019, 09:48 (GMT+7)

Giá: 15.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

Người đăng: trinhhochn

Người liên hệ: trinhhochn

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

Bán đất tổ 13 Yên Nghĩa, oto đỗ cửa , chỉ 25,5 tr/m2

Tôi cần bán 1 số lô đất thổ cư tại Phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông.
Nguồn gốc: Toàn bộ các lô đất đều là đất thổ cư lâu đời, được sử dụng lâu dài, đặc biệt, những lô đất tôi bán đã được kiểm tra rất kỹ lưỡng, không bị dính quy hoạch, không bị vấn đề tâm linh, phong thuỷ ….Thông tin đất bán Yên Nghĩa như sau:
- Lô 1: Diện tích 30 m2 tổ 9 Yên Nghĩa ( ngoài đê), giá bán 580tr/m2 . ngõ 2m, oto cách nhà 20m.
- Lô 2: Diện tích 40m2 Tổ 8 Yên Nghĩa (trong đê, giáp KĐT), oto vào nhà, đường thông, giá 35,5tr/m2 ( 1,42 tỷ )
- Lô 3: Diện tích 64m2 tổ 8 Yên Nghĩa, oto vào nhà, đường thông, giá bán 28,5tr/m2 .
- Lô 4: Diện tích 51m2 tổ 13 Yên Nghĩa, oto vào nhà , giá 33.5 tr/m2
- Lô 5: Diện tích 33m2, trục chính tổ 13, oto tránh nhau, giá 45tr/m2
- Lô 5: Diện tích 33,5m2 Ngõ tổ 11, ngõ 2m, giá 33tr/m2
- Lô 6: DT 35m2 View Hồ, oto vào nhà, đường thông giá 43 tr/m2
Ngoài ra còn rất nh
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Cơ hội sở hữu căn hộ không cần vay ngân hàng, tặng nội thất cao cấp

1 tỷ 400 triệu

Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh