Đang xử lý...

CC Udic Westlake sắp bàn giao: 3.07 tỷ/căn góc 84m2 full NT, vay LS 0%

Thứ hai, 14/10/2019, 15:37 (GMT+7)

Giá: 3 tỷ 070 triệu

Địa chỉ: Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

Người đăng: phamthuyluongbds

Người liên hệ: phamthuyluongbds

Bấm để hiện số: 0911283***

Mô tả chi tiết:

Bán chung cư cao cấp Udic Westlake mặt đường Võ Chí Công, KĐT Ciputra, Tây Hồ. Sắp bàn giao nhà. Căn góc, diện tích 84m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Tất cả các phòng đều thoáng ánh sáng tự nhiên. View nội khu công viên Ciputra 25ha. Giá chỉ 3.1 tỷ (gồm VAT + full nội thất)
- Tặng chuyến du lịch Châu u trị giá 60 triệu. Trừ vào giá còn 3,2 tỷ (gồm VAT + KPBT + nội thất)
- Tặng 02 năm phí dịch vụ quản lý
- Ngân hàng hỗ trợ vay 65% GTCH với lãi suất 0%, ân hạn nợ gốc trong 12 tháng
- KH thanh toán sớm 95% được chiết khấu 5%: Giá chỉ còn 3,07 tỷ.

Hotline PKD Chủ đầu tư: 0986.644.796 - 0918.122.536.

* Tổng quan dự án Udic Westlake:
- Vị trí: Lô đất CT04 KĐT Nam Thăng Long.
- Chủ đầu tư: Tổng Công ty đầu tư phát triển hạ tầng đô thị UDIC.
- Nhà thầu thi công: Tổng Công ty đầu tư phát triển hạ tầng đô thị UDIC.
- Tổng diện tích khu đất: ~ 2,7ha.
- Mật độ xây dựng: 40%.
- Quy mô: 3 tháp căn hộ cao từ 17 - 20 - 23 tầng, với 408 căn hộ, 2 tầng hầm, 3 tầng shophouse khối đế
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cho thuê 5.200m2 showroom siêu thị ở Nguyễn Văn Linh Long Biên

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội