Đang xử lý...

Cần bán lô đất mặt đường Lê Thánh Tông

Chủ nhật, 15/3/2020, 21:03 (GMT+7)

Giá: 97 tỷ 321 triệu 350 nghìn

Địa chỉ: Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng

Người đăng: Nguyễn Thị Oanh

Người liên hệ: Nguyễn Thị Oanh

Bấm để hiện số: 0901500***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

- Vị trí: Lê Thánh Tông, Phường Đông Hải, quận Hải An, Hải Phòng.
- Đường 50m
- DTMB: 9268.70 m2

+ Trong đó: Dài1: 156.76m Dài2: 124.17m Mặt tiền: 60.27m Đáy 60.44m

- Hướng Bắc

- Giá: 10.5 triệu/m2
- Sổ đỏ chính chủ

- Thời gian sử dụng lâu dài.
- Mục đích sử dụng (xây dựng): Kho vải sợ may mặc, Bãi container, Văn phòng…

- Ai có nhu cầu liên hệ: LH 0901.500.799
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội