Mua bán Đất, nền dự án cũ, mới giá rẻ tại Bình Dương, Huyện Tân Uyên
Đất nền sổ đỏ, giá rẻ ngân hàng hỗ trợ 60%
890.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất Nam Tân Uyên sổ đỏ, 360tr là mua được 100m2 với 60% vay ngân hàng.
360.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất nền ngay trung tâm thị xã Tân Uyên
900.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất sổ đỏ Tân Uyên, 100m2 TC ngay chợ Hội Nghĩa
850.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Chính chủ chuyển nhượng 100m2 đất sổ đỏ TC, ngay KCN Nam Tân Uyên
850.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất nền sổ đỏ, ngay Chợ Hội Nghĩa, Tân Uyên, 100m2 TC
850.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất Nam Tân Uyên sổ Đỏ, 360tr là mua được 100m2
Thỏa thuận
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất khu công nghiệp Viship cách Thành phố mới 10 phút
800.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất nền thị xã Tân Uyên điểm sáng đầu tư
800.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất vàng đô thị trung tâm TX.Tân Uyên, sổ hồng riêng từng nền
400.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất nền ngay chợ Hội Nghĩa, KCN Vsip 3, KCN Nam Tân Uyên đã có sổ
400.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất nền ngay chợ Hội Nghĩa, KCN Vsip 3, KCN Nam Tân Uyên
400.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
. Đất vàng đô thị trung tâm TX.Tân Uyên, sổ hồng riêng từng nền.
400.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất nền sổ đỏ giá rẻ, ngân hàng hỗ trợ vay 60%
900.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Đất nền sổ đỏ giá rẻ, ngân hàng hỗ trợ vay 60%
900.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Cần tiền bán đất nền gấp khu công nghiệp nam Tân Uyên ngay chợ
200.000.000 VNĐ
Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
Tin rao nổi bật