Đang xử lý...

Biệt thự tại Nguyễn Xiển 150 triệu/m2, có nội thất, vay 0 lãi 3 năm

Thứ ba, 14/4/2020, 21:33 (GMT+7)

Giá: Thỏa thuận

Địa chỉ: Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

Người đăng: huyennt

Người liên hệ: huyennt

Mô tả chi tiết:

Biệt thự đẳng cấp 250m2 tại dự án The Manor Central Park, đường Nguyễn Xiển; Bàn giao hoàn thiện nội thất liền tường bao gồm thang máy, giá chỉ 150 triệu/m2 (bao gồm VAT)
(Thanh toán luôn chỉ còn 134 triệu/m2)
- Diện tích đất: 254m2 | Mặt tiền 10,6m |Nở hậu
- Xây dựng 45% tương đương 370m2 (3.5 tầng)
- Điều kiện bàn giao: Hoàn thiện nội thất liền tường cao cấp, xách va li về ở ngay
- Thiết kế tinh tế. Sàn gỗ óc chó. Cầu thang gỗ Lim. Thiết bị vệ sinh: Kohler, Grohe. Thang máy: Mitsubishi
- Hệ thống an ninh 3 lớp thông minh
- Tiện ích đầy đủ: Công viên hồ nước nước 110ha, trường học liên cấp, Trung tâm thương mại, shophouse, Phố đi bộ, khu tập gym, quảng trường, khu nhạc nước, sân khấu ngoài trời…
- Dự kiến bàn giao: Tháng 9 – tháng 12/2020
- Tổng giá (Bao gồm nội thất hoàn thiện liền tường và thuế): Từ 34– 38 tỷ
Vay lãi suất 0% trong 36 tháng hoặc thanh toán làm 8 đợt theo tiến độ; hoặc thanh toán ngay
Liên hệ: Huyền 0912317208
Website: http://themanorcentralpark.nguyenthanhhuyen.com/
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

Chính chủ bán Studio Vinhomes Grand Park

2 tỷ 050 triệu

Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước