Biệt thự Riviera Cove Quận 9 DT 440-680m2 nhà thô giá chủ đầu tư
Thứ hai, 8/7/2019, 10:09 (GMT+7)
Giá: 27 tỷ
Địa chỉ: Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
Người đăng: it3.proviewland
Người liên hệ: it3.proviewland
Thông tin chi tiết:
Mô tả chi tiết:
Thông tin một số biệt thự Riviera Cove Q9 bán:
1./ Biệt Thự Riviera Cove view sông Q.9, DT 680m2, góc hồi đầu, view sông, giá: 40.5 tỷ ~ 59.6 tr/m2
2./ Bán căn biệt thự gần sông Riviera Cove 450m2, nhà thô, 1 trệt + 2 lầu, giá: 27 tỷ ~ 60 tr/m2
3./ Biệt Thự Riviera Cove diện tích 450m2, 4PN, 5WC, 1 trệt +2 lầu, giá: 17.8 tỷ ~ 39.5 tr/m2
4./ Biệt Thự Riviera Cove diện tích 613 (nhà thô) – 4PN, 5WC, Giá: 24.8 tỷ ~ 40.5 tr/m2
5./ Biệt Thự Riviera Cove diện tích 530m2, 2 tầng, giá: 19.8 tỷ ~ 38.6tr/m2
6./ Biệt Thự Riviera Cove diện tích 512m2, 1 trệt + 2 tầng, giá: 19.8 tỷ ~ 38.6 tr/m2
7./ Biệt Thự Riviera Cove diện tích 511m2, 1 trệt + 2 tầng, đầy đủ nội thất, giá: 21.5 tỷ ~ 42 tr/m2
8./ Biệt Thự Riviera Cove diện tích 440m2, nội thất dính tường, giá: 21.5 tỷ ~ 48.9 tr/m2
Chuyên biệt thự Quận 2: Biệt thự Thảo Điền/ Biệt thự Riviera An Phú/ Biệt thự An Phú An Khánh/ Biệt thự Rivi
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng
3 tỷ 500 triệu
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu
Thỏa thuận
Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe
Thỏa thuận
Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh
9 tỷ
Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh
Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư
8 tỷ 390 triệu
Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh