Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt
Thứ hai, 9/10/2017, 08:43 (GMT+7)
Giá: 15.000.000 VNĐ
Địa chỉ: Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Người đăng: tranxuanhiepdien7a3
Người liên hệ: tranxuanhiepdien7a3
Bấm để hiện số: 0968095***
Mô tả chi tiết:
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN LONG NGUYỄN NHÀ PHÂN PHỐI CỦA SCHNEIDER ELECTRIC VÀ THIẾT BỊ ĐO KYORITSU ĐCVP: Số 71 A1 khu ĐTM Đại Kim Hoàng Mai HN ĐT: 0968 095 220 Fax: 04 354 09146 Email: kinhdoanh1@longnguyenvn.com Web: www.evnonline.vn Gmail:kinhdoanh1@longnguyenvn.com Skype: longnguyen.kd10 ZALO:0968095220 LONG NGUYỄNnhà phân phối chính thức thiết bị điện - điện tự động hóa SCHNEIDER ELECTRIC như: Aptomat ( MCB, MCCB ), ACB Máy Cắt Không Khí, Biến Tần, Khởi Động Mềm, Khởi động từ (Contactor), Rơle Nhiệt LRD, Rơle Trung Gian, Nút Bấm, Đèn Báo ... Và các thiết bị đo KYORITSU/JAPAN như: Đồng Hồ Vạn Năng, Ampe kìm, Megomet Đo Điện Trở Cách Điện , Đồng Hồ Đo Điện Trở Đất, Đồng Hồ Đo Nhiệt Độ, Đồng Hồ Đo Tốc Độ, Đồng Hồ Đo Ánh Sáng... Mọi sản phẩm đều bảo hàng 12 tháng đầy đủ giấy tờ xuất xứ ( CO, CQ ). Sale Off 40% - 50%! Mọi chi tiết liên hệ: Mr: Hiệp Phone:. 0968 095 220 ATV12HU40M3,ATV12HU30M3,ATV12HU22M3,ATV12HU15M3,ATV12H075M3,ATV12H037M3,ATV12H018M3,ATV12HU22M2 , ATV12HU15M2, ATV12H037M2, ATV12H018M2 , ATV12H055M2,ATV12H037F1,ATV12H018F1,ATV12H075F1 , ATV320U02M2C,ATV320U04M2C,ATV320U06M2C,ATV320U07M2C,ATV320U11M2C,ATV320U15M2C,ATV320U22M2C, ATV320U02M2C,ATV320U04M3C,ATV320U06M3C,ATV320U07M3C,ATV320U11M3C,ATV320U15M3C, ATV320U22M3C,ATV320U30M3C,ATV320U40M3C,ATV320U55M3C,ATV320U75M3C,ATV320D11M3C,ATV320D15M3C, ATV320U04N4C,ATV320U06N4C,ATV320U07N4C,ATV320U11N4C,ATV320U15N4C,ATV320U22N4C,ATV320U30N4C, ATV320U40N4C,ATV320U02M2B,ATV320U04M2B,ATV320U06M2B,ATV320U07M2B,ATV320U11M2B,ATV320U15M2B, ATV320U22M2B,ATV320U04N4B,ATV320U06N4B,ATV320U07N4B,ATV320U11N4B,ATV320U15N4B,ATV320U22N4B ,ATV320U30N4B,ATV320U40N4B,ATV320U55N4B,ATV320U75N4B,ATV320D11N4B,ATV320D15N4B variable speed drive ATV71 - 37kW-50HP - 480V- EMC filter-graphic terminal -IP54 Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71WD37N4 Price List: 0 VNĐ Giá bán: 0 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 240V 0,37KW 0.5HP EMC W GRAPHIC TE Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71H037M3 Price List: 22.304.700 VNĐ Giá bán: 9.530.190 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 240V 0,75KW 1HP EMC W GRAPHIC TERM Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71H075M3 Price List: 24.161.500 VNĐ Giá bán: 10.323.550 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 0,75KW 1HP WITH GRAPHIC TERM. Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71H075N4 Price List: 28.354.700 VNĐ Giá bán: 12.115.190 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71, 3P 380VAC, 0.75KW Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71H075N4Z Price List: 24.941.400 VNĐ Giá bán: 10.656.780 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 110KW 150HP EMC W/GRAPHIC TE Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71HC11N4 Price List: 289.282.400 VNĐ Giá bán: 123.602.480 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 132KW 200HP EMC WITH GRAPHIC Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71HC13N4 Price List: 384.927.400 VNĐ Giá bán: 164.468.980 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 160KW 250HP EMC WITH GRAPHIC Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71HC16N4 Price List: 509.324.200 VNĐ Giá bán: 217.620.340 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 200KW 300HP EMC WITH GRAPHIC Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71HC20N4 Price List: 619.051.400 VNĐ Giá bán: 264.503.780 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 250KW 400HP EMC WITH GRAPHIC Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71HC25N4 Price List: 736.994.500 VNĐ Giá bán: 314.897.650 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 280KW 450HP EMC WITH GRAPHIC Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71HC28N4 Price List: 859.043.900 VNĐ Giá bán: 367.046.030 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 315KW 500HP EMC WITH GRAPHIC Biến tần ATV32HD11N4 3P 380V 11kW 40A Schneider giá tốt ATV71HC31N4 Price List: 979.919.600 VNĐ Giá bán: 418.692.920 VNĐ ĐẶT HÀNG - 53% ATV71 480V 400KW 600HP EMC WITH GRAPHIC Biến tần ATV32HD11N4 3P 380