Đang xử lý...

Bán Shophouse đường Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy, 46.4 tỷ

Thứ ba, 18/1/2022, 10:11 (GMT+7)

Giá: 46 tỷ 400 triệu

Địa chỉ: Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Người đăng: Nguyễn Vân Trang

Người liên hệ: Nguyễn Vân Trang

Bấm để hiện số: 0907023***

Mô tả chi tiết:

Cần bán gấp lô shophouse đường Nguyễn Chánh, dự án B4 Nam Trung Yên

Căn sát góc hướng Đông Nam

Diện tích 136m2, xây 5 tầng, 400m2 sử dụng

Mặt tiền 6.5m2

Tiền xây 5.5 triệu/m2

Tổng giá thành 46.4 tỷ

Tiện ích: Công viên Nam Trung Yên đối diện nhà

+ Trường học: Lương Thế Vinh, Trung Yên, Marie Curie, Mỹ Đình 1..

Gần các cơ quan hành chính lớn

Anh chị có nhu cầu xem nhà vui lòng liên hệ: 0907023278

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Bán toà nhà văn phòng Thanh Xuân xây dựng 8000m2 sàn và hầm 5000m2

Thỏa thuận

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An

Thỏa thuận

Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh