Đang xử lý...

Bán nhà đường ô tô tránh, thoáng 2 mặt, giá 10.9 tỷ

Thứ bảy, 7/3/2020, 19:14 (GMT+7)

Giá: 10 tỷ 900 triệu

Địa chỉ: Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

Người đăng: luandvkhmt

Người liên hệ: luandvkhmt

Mô tả chi tiết:

Giá 10.9 tỷ (179tr/m2)
Vui lòng liên hệ: 0962882896
--
Bán nhà tại phố Linh Lang, phường Cống Vị, quận Ba Đình, Hà Nội:
+ Sổ đỏ 61m2, mặt tiền 3.8m, thoáng 2 mặt
+ Đường trước nhà ô tô 4 chỗ tránh nhau, đường sau nhà xe máy thoáng
+ Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại kèm nội thất châu Âu
+ Khu yên tĩnh, gần doanh trại quân đội, …
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Cho thuê khách sạn Long Biên xây mới 13 tầng mỗi tầng 800m2

Thỏa thuận

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam