Đang xử lý...

Bán lô đất Vĩnh Phương, Nha Trang

Thứ tư, 15/4/2020, 09:51 (GMT+7)

Giá: 788.000.000 VNĐ

Địa chỉ: Xã Vĩnh Phương, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Người đăng: duyên

Người liên hệ: duyên

Bấm để hiện số: 0989783***

Thông tin chi tiết:

Mô tả chi tiết:

BÁN LÔ ĐẤT THÔN TRUNG, VĨNH PHƯƠNG 8,2TR/M2
- Vị trí: Thôn Trung, Xã Vĩnh Phương, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.
- Lô đất cách đường lớn Nguyễn Lương Bằng chỉ 500m, cách Trung tâm Nha Trang chỉ 10 phút di chuyển.
- Tiện ích xung quanh: trường học, UBND, chợ Vĩnh Phương, cụm khu công nghiệp , trạm y tế,...
- Diện tích: 96,1m2 (Full thổ)
- Đường hiện trạng 6m.
Giá bán : 8,2tr/m2

Liên hệ: 0989783374
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

Chính chủ bán đất 98.71m² Thủ Đức đường 41, đầy đủ thổ cư

8 tỷ 390 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

An cư tại mặt tiền căn hộ 2 phòng ngủ, 2 WC

1 tỷ 600 triệu

Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Cơ hội sở hữu căn hộ không cần vay ngân hàng, tặng nội thất cao cấp

1 tỷ 400 triệu

Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh