Bán gấp đất thổ cư 100m2, thị trấn Đất Đỏ, Huyện Đất Đỏ, giá tốt
Thứ tư, 12/2/2020, 14:34 (GMT+7)
Giá: 770.000.000 VNĐ
Địa chỉ: Xã Long Tân, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
Mô tả chi tiết:
Chính chủ cần bán gấp đất thổ cư Trung tâm thị trấn Đất Đỏ liền kề Quốc Lộ 55 chỉ từ 770 triệu/nền
- Vị trí: Xã Long Tân, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
- Diện tích : 6x18m - thổ cư 100m2, hạ tầng hoàn thiện
+ Hệ thống điện + nước + cáp đi âm - Đảm bảo vẽ mỹ quan.
+ Vỉa hè, bó vỉa 100% bằng đá hoa cương - Cực kỳ sang trọng.
+ Mỗi lô 2 mặt tiền đường (phía trước 11m, phía sau 2m) - Thông thoáng trước sau.
- Pháp lí rõ ràng, an tâm đầu tư
- Thông tin thật, pháp lí rõ ràng, dễ dàng mua bán
- Xe đưa đón khách tham quan dự án hàng tuần
Tiện ích:
- Đường lộ giới 42m., giao thông thuận tiện, 10P đến biển Phước Hải và sân bay Lộc An, 15P đến TT Bà Rịa, 5p đến KCN Đất Đỏ và KCN Đá Bạc,…. Giao thông thuận tiện
Giá chỉ 6,8 - 7,4 triệu đồng/m2.
Thanh toán trong 6 tháng chỉ với 240tr cho đợt 1
Liên hệ Hotline: 09429 45678 - 090.148.9999
Miễn l/h mời đăng tin
- Vị trí: Xã Long Tân, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
- Diện tích : 6x18m - thổ cư 100m2, hạ tầng hoàn thiện
+ Hệ thống điện + nước + cáp đi âm - Đảm bảo vẽ mỹ quan.
- Pháp lí rõ ràng, an tâm đầu tư
- Thông tin thật, pháp lí rõ ràng, dễ dàng mua bán
- Xe đưa đón khách tham quan dự án hàng tuần
Tiện ích:
Giá chỉ 6,8 - 7,4 triệu đồng/m2.
Thanh toán trong 6 tháng chỉ với 240tr cho đợt 1
Liên hệ Hotline: 09429 45678 - 090.148.9999
Miễn l/h mời đăng tin
Xem thêm nội dung
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu
Thỏa thuận
Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Hạc Cảnh Viên, không gian an yên tại Long An
Thỏa thuận
Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An
Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng
Thỏa thuận
Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam
Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh
9 tỷ
Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh