Đang xử lý...

Bán dãy nhà trọ, 7,5x18m, 3 lầu, đường 20 Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức

Thứ hai, 17/7/2023, 10:34 (GMT+7)

Giá: 10 tỷ 400 triệu

Địa chỉ: số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Người đăng: hotro.khainguyenreal

Người liên hệ: hotro.khainguyenreal

Bấm để hiện số: 0931834***

Thông tin chi tiết:

  • Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng/ Sổ đỏ

  • Diện tích căn hộ(m²): 135

  • Phòng ngủ: 8

Mô tả chi tiết:

Đường VIP 20 Hiệp Bình Chánh - Tp Thủ Đức

 ;Hiện trạng nhà trọ 8 phòng đang cho thuê full phòng.

Đường trước nhà 8m giá khu vực 80-100 triệu tuỳ vị trí. Thời đỉnh điểm vị trí này ngưỡng giao dịch 100tr/m2, diện tich 7,5 x 18 =135 vuông vức

Có thể xây 1 trệt 3 lầu, hầm

Hạ giá thời điểm này 12 tỷ - sau trả giá nhiều vòng qua nhiều khách, giá còn 10.4 tỷ ~ 77tr/m2.

Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m

9 tỷ 840 triệu

Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy

170.000.000 VNĐ

Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

Bán căn hộ cao cấp gần Aeon Mall Bình Tân

1 tỷ 600 triệu

Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Bán nhà 5 tầng gần mặt đường Vành đai 2,5

Thỏa thuận

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng

3 tỷ 500 triệu

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh