Đang xử lý...

Bán cắt lỗ 941m2 đất tại trung tâm Hạ Long sát biển ô góc 2 mặt tiền

Thứ sáu, 7/2/2020, 08:03 (GMT+7)

Giá: 56 tỷ

Địa chỉ: Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

Người đăng: Mạnh Vũ

Người liên hệ: Mạnh Vũ

Bấm để hiện số: 0986284***

Mô tả chi tiết:

Chủ nhờ bán lô đất khách sạn Bim Hùng Thắng, bán đảo 2
Mặt tiền: lô góc 37m-25m
Diện tích: 941m2
Giá bán: 60 triệu/m2
Sổ đỏ chính chủ, quy hoạch xây dựng 10 tầng
Vị trí lô góc hai mặt tiền, góc ngã tư, gần đường Hoàng Quốc Việt, cạnh TTTM Lotte Mart, rạp phim CGV,...
LH mua 0986.284.034
Cảm ơn!
Xem thêm nội dung
Thu gọn nội dung

Gợi ý cho bạn:

Tin rao nổi bật

Bán nhanh đất chính chủ, đường nhựa 5,5m Thị Trấn Thạnh Mỹ, Đà Nẵng

Thỏa thuận

Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

Cho thuê nhà mới 3 tầng 15.000m2 sàn ở Mỹ Đình có sân rộng 1,5 hecta

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh

9 tỷ

Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

Cần bán gấp nhà mặt tiền diện tích 4m x 13.5m, nở hậu 4m50

21 tỷ 500 triệu

Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Cho thuê 190m2 đến 1.200m2 đẹp tầng 1 mặt đường Tố Hữu

Thỏa thuận

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội