Bán căn hộ 3PN, Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân, nhận nhà cuối năm
Thứ ba, 4/6/2019, 16:26 (GMT+7)
Giá: 2 tỷ 450 triệu
Địa chỉ: Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Người đăng: tongnguyen.tnb
Người liên hệ: tongnguyen.tnb
Mô tả chi tiết:
- Dự án Stellar Garden mang đến cho khách hàng cuộc sống sang trọng và đẳng cấp.
- Hành lang rộng 2,9m.
- Chiều cao căn hộ 3,1m.
- Cửa chính 1,4m.
- Tặng 200tr khi đặt mua căn hộ 92m2-94m2 thông thủy.
- Tặng 250tr khi đặt mua căn hộ 113m2 - 151m2 thông thủy.
- Nhận bàn giao thô: Trừ ngay 4.000.000 vnđ/m2 thông thủy.
- Hỗ trợ giải ngân 65% giá trị căn hộ.
- Nhận nhà quý IV/2019.
- Liên hệ để được tư vấn và đưa đi xem nhà mẫu: 0917 756 818.Trân trọng !
Gợi ý cho bạn:
Tin rao nổi bật
Sang đất Quận 50m2, gần Aeon Mall Bình Tân, sát chợ sổ riêng
3 tỷ 500 triệu
Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Cho thuê cả 8.000m2 văn phòng của tòa nhà 13 tầng có 5.000m2 hầm xe
Thỏa thuận
Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Bán căn liền kề gần biển BM79 Vịnh Bình Minh, Hạ Long Xanh
9 tỷ
Phường Hà An, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh
Chính chủ bán đất Thủ Đức, Đường 41 123m², mặt tiền 6,5m
9 tỷ 840 triệu
Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
Bán 3020m2 đất mặt tiền đường thông ra khu công nghiệp, nhà máy
170.000.000 VNĐ
Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước