Bán Android Tivi Sony 49 Inch KDL-49W800F
Thứ ba, 13/8/2019, 10:06 (GMT+7)
Giá: 12.600.000 VNĐ
Người đăng: dienmayanbinh14
Người liên hệ: dienmayanbinh14
Bấm để hiện số: 0793268***
Thông tin chi tiết:
  • Bảo hành: chính hãng 2 năm
  • Khuyến mãi & Ưu đãi: Vận chuyển miễn phí Hà Nội
Mô tả chi tiết:
Điện máy An Bình tổng kho phân phối các sản phẩm SONY chính hãng rẻ nhất hà Nội.
Cam kết bán hàng chính hãng hàng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Android Tivi Sony 49 Inch KDL-49W800F
Tổng quan
Loại Tivi:Android Tivi
Kích cỡ màn hình:49 inch
Độ phân giải:Full HD
Chỉ số chuyển động rõ nét:Motionflow™ XR 200 Hz
Kết nối
Bluetooth:Có (chỉ kết nối với loa, tai nghe, điện thoại, tay cầm game của hãng)
Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi
Cổng AV:Có cổng Composite
Cổng HDMI:4 cổng
Cổng xuất âm thanh:Jack 3.5 mm (cắm loa, tai nghe), Cổng Optical (Digital Audio Out)